samfurin-banner

Dijital mai shimfiɗa mashaya LCD talla na dijital

Dijital mai shimfiɗa mashaya LCD talla na dijital

Takaitaccen Bayani:

* Girman 32/43/49/55/65/75/86 inch

* Nunin mashaya mai faɗi mai faɗi da nunin nunin faifan LCD

* Shigarwa a tsaye da a tsaye

* Babban haske na waje 2000 - 2500 cd/m2

* Yanayin aiki tsakanin -20 ℃ - 50 ℃

* Tare da firikwensin hasken yanayi ta atomatik don daidaita hasken baya

* Tare da sa'o'i 50,000 na aiki tsawon rayuwa

* Goyi bayan tashoshin sakin shirye-shirye da yawa”


Fast L/T: 1-2 makonni don nuni na cikin gida, makonni 2-3 don nunin waje

Abubuwan da suka cancanta: amfani da CE/ROHS/FECC/IP66, garantin shekaru biyu ko fiye

Bayan Sabis: horarwa bayan ƙwararrun sabis na tallace-tallace za su amsa a cikin sa'o'i 24 suna ba da tallafin fasahar kan layi ko na layi

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Hanyoyin shigarwa guda hudu, masu dacewa da kowane wuri. Shop,Cinema.Kuma akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan da za'a zaɓa, kamar su a kwance, allon sama da ƙasa, allon tsaye da dual screnn, an tsara su gwargwadon buƙatun ku.

∎ MANYAN BAYANIN BAYANIN KARYA & BAYANIN SHELF LIGE

Alamar Dijital ta Dijital mai shimfiɗa mashaya LCD (4)
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na LCD (1)

∎ FALALOLI 8

Dijital mai shimfiɗa mashaya LCD talla na dijital (2)

NUNA HANKALI, GOYON BAYAN IRI

Alamar Dijital ta Dijital mai shimfiɗa mashaya LCD (3)

n Alamar samfur

TECHNICAL PARAMETERS
Girman 32/43/49/55/65/75/86”
Ƙaddamarwa 1920*1080(32-55 ")/3840*2160(65-86")
Hasken Baya Daidaitacce Sensor Hasken yanayi ta atomatik
Rabo Halaye 16, 9
Duban kusurwa 178/178°
Haske 2000 - 2500 cd/m2
Nau'in hasken baya LED kai tsaye
Aiki Rayuwa 50,000 hours
MECHANICAL
Ƙarshen Rufi Zinc Powder + Fitaccen hatsi foda
Gilashin Gilashin zafi
Launi Black/Fara/ Grey, sauran RAL
launi za a iya musamman
Kayayyakin Rufe Galvanization Karfe + Aluminum frame
Sauti 2* lasifikar da ke hana ruwa ruwa
WUTA
Shigar da wutar lantarki Saukewa: AC110-240V
Yawanci 50/60Hz
MAHALI
IP Rating IP65
Humidity Mai Aiki 10% -90%
Yanayin Aiki -20 ℃ - 50 ℃
Yanayin Aiki Cikakken waje
MEDIA (TV BOARD VERSION)
OS N/A
ROM N/A
USB shigar 1 * USB 2.0
HDMI 1 * HDMI shigarwa
Fitowar sauti jackphone 3.5mm
GPU N/A
VGA *1
Ƙwaƙwalwar ajiya N/A
MEDIA (ANDROID VERSION)
OS Android 5.1/7.1
ROM 8GB
USB shigar 2 * USB 2.0
HDMI 1 * HDMI fitarwa (zaɓin shigar da HDMI)
Fitowar sauti jackphone 3.5mm
CPU Rockchip 3188/3268/3399
Ethernet 1*RJ45
Ƙwaƙwalwar ajiya 2 GB DDR3
Cibiyar sadarwa 802.11 /b/g/n wifi, 3/4G don zaɓi

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana